You are currently viewing AKOTHEE AJUTA  KUWA MTU MAARUFU, ASEMA UMAARUFU UNAMTESA

AKOTHEE AJUTA KUWA MTU MAARUFU, ASEMA UMAARUFU UNAMTESA

Msanii na mfanyibiashara maarufu nchini Akothee amefunguka changamoto za kuwa mtu maarufu.

Kupitia waraka mrefu aliouchapisha kwenye ukurasa wake wa Instagram Akothee amesema anajutia kuwa maarufu kwani anapata wakati mgumu sana kufurahia maisha yake ya faraghani kama watu wengine kwani mashabiki wamekuwa wakimrekodi kwa siri akiwa na familia yake maeneo  ya umma.

Hitmaker huyo “Sweet Love” ameeleza kuwa kuna kipindi karibu warushiane makonde na shabiki yake mmoja ambaye alimshika akiwa anamrekodi kwa siri na familia yake.

Hata hivyo amewaomba mashabiki zake wasiwe na mazoea ya kutaka kupiga nae picha akiwa maeneo ya umma kwani amechoshwa na tabia ya watu kuingilia maisha yake.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke