You are currently viewing AKOTHEE AWAPA SOMO MASHABIKI,AWATAKA WAJIPE KIPAUMBELE MAISHANI

AKOTHEE AWAPA SOMO MASHABIKI,AWATAKA WAJIPE KIPAUMBELE MAISHANI

Staa wa muziki nchini Esther Akoth, maarufu Akothee amewashauri mashabiki zake kujiamini kuwa wanaweza pata amani bila usaidizi wa mtu yeyote.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram Hitmaker huyo wa ngoma ya Oyoyo ameshea picha yake ya mwaka wa 2018 na kusema kwamba kipindi hicho alikuwa anapitia wakati mgumu katika maisha yake.

Akothee amesema ilibidi afanye baadhi ya mabadiliko katika maisha yake kwa ajili ya kujiweka sawa kutokana na msongo wa mawazo ikiwemo kuwapiga msasa watu waliokuwa karibu naye kipindi hicho.

Hata hivyo Akothee amewataka mashabiki zake wawe wabahili na wajiweke kipau mbele katika maisha yao kwa kujijali sana.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke