You are currently viewing AROMA ATOA POVU ZITO KWA MASTAA WAKUBWA UGANDA, ADAI WANAUA VIPAJI

AROMA ATOA POVU ZITO KWA MASTAA WAKUBWA UGANDA, ADAI WANAUA VIPAJI

Msanii wa kike kutoka nchini Uganda Aroma amesikitishwa na namna wasanii wakubwa nchini humo wanaendesha tasnia ya muziki.

Akiwa kwenye moja ya interview Aroma amedai kwamba mastaa wengi nchini uganda wamehujumu kazi za wasanii chipukizi kwani wamekuwa na mazoea ya kuzihonga vyombo vya habari ili nyimbo zao zichezwe.

Hitmaker huyo wa “Yoola” amesema mastaa wengi nchini uganda hawana vipaji kwani wamekuwa wakizitangaza nyimbo ambazo hazina ubora kwa kuwalipa madejaay wa vituo vya redio na runinga.

Ikumbukwe pia Juzi kati wasanii kama Naira Ali na Sama Sojah aliwatolea uvivu baadhi ya wasanii wanaolipa vyombo vya habari ili kazi zao zichezwe

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke