You are currently viewing BEBE COOL ATAKA KUPAMBANISHWA KIMUZIKI NA JOSE CHAMELEONE

BEBE COOL ATAKA KUPAMBANISHWA KIMUZIKI NA JOSE CHAMELEONE

Kwa muda mrefu, mashabiki wa muziki nchini Uganda wamekuwa wakitamani pambano la muziki kati ya Jose Chameleone na Bebe Cool.

Sasa akiwa kwenye moja ya Interview Bebe Cool, amerithia ombi la mashabiki la kutaka pambano la muziki kati yake na Chameleone kuandaliwa kwa kusema kwamba yupo tayari kushindana na hitmaker huyo wa “Valu valu.”

Bebe cool amedai kwamba yeye na bosi huyo wa Leone Island wana nyimbo nyingi na nguvu za kutosha kuanzisha tamasha kubwa la kuwapambanisha kimuziki.

Bosi wa Gagamel amesema mashindano ya muziki yanafaida kubwa kwa tasnia ya muziki nchini uganda ikizingatiwa kuwa amefaidika pakubwa kushindanishwa na wasanii kama Bobi wine, Radio na Weasel.

Hitmaker huyo wa “Gyenvude” amedai kwamba alishinda mapambano ya zamani ya muziki kwa sababu alifanya utafiti wa kutosha dhidi ya washindani wake

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke