You are currently viewing BIEN WA SAUTI SOL AWAHIMIZA WAZAZI KUWAFUNZA WATOTO WAO LUGHA YA MAMA

BIEN WA SAUTI SOL AWAHIMIZA WAZAZI KUWAFUNZA WATOTO WAO LUGHA YA MAMA

Mwiimbaji wa Sauti Sol Bien Aime Baraza amefunguka na kudai kuwa atawafunza watoto wake lugha ya kiluhya ambayo ndio chimbuko lake.

Katika mahojiano na mpasho Msanii huyo amewahimiza wazazi kuwafunza watoto wao lugha yao ya mama kama njia moja ya kudumisha utamaduni, mila na desturi za kiafrika.

Hitmaker huyo wa ngoma ya Mbwe mbwe ameeleza kuwa ana mpango wa kuachia kitabu chake cha hadhithi kiitwacho Bald Man Comic ambacho ni mahusisi kwa ajili ya kusherekea na kutambua mchango wa utamaduni wa kiafrika kupitia fasihi andishi.

Huu ni muendelezo mzuri kwa wasanii wa sauti sol ambao katika siku za hivi karibuni wamegeuza muziki wao kuwa biashara ambapo wamewekeza kwenye nyanja mbali mbali  kama njia ya kujiongezea kipato.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke