You are currently viewing BURNA BOY AWATOLEA UVIVU MASHABIKI WA WIZKID KISA KUPONDA MAFANIKIO YA ALBUM YAKE

BURNA BOY AWATOLEA UVIVU MASHABIKI WA WIZKID KISA KUPONDA MAFANIKIO YA ALBUM YAKE

Msanii kutoka Nigeria Burna Boy ameendelea kurushiana maneno na mashabiki wa Wizkid, kupitia mtandao wa Twitter ameshambuliana nao tena hadi kutishia kumpiga Wizkid.

Burna Boy alijikuta akiingia kwenye vita hiyo ya maneno baada ya mashabiki wa Wizkid kumvamia kwenye tweet yake ambayo aliweka mafanikio ya Album zake.

Baada ya mashabulizi ya maneno kutoka kwa Wizkid FC, Burna Boy alikuja na kumwambia shabiki mmoja “Kama Wizkid asingekuwa rafiki yangu, basi kiukweli ningempiga ngumi ya uso papo hapo ili mashabiki zake wa Twitter wafahamu kwamba Mimi sio Davido. Lakini namshkuru Mungu ninafahamu na nimepevuka sana kufahamu (Wizkid) sio wewe.” aliandika Burna Boy kwenye tweet ambayo tayari imefutwa.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke