You are currently viewing CHOZEN BLOOD AFUNGUKA KUTAKA KUJITOA UHAI KISA MSONGO WA MAWAZO

CHOZEN BLOOD AFUNGUKA KUTAKA KUJITOA UHAI KISA MSONGO WA MAWAZO

Msanii kutoka nchini Uganda Chozen Blood amefunguka sababu za ukimya wake kwenye muziki wake.

Katika mahojiano yake hivi karibuni Chozen Blood amesema karibu ajitoe uhai kipindi cha Corona baada ya muziki wake kukosa kumuingizia kipato licha ya kuwekeza pesa nyingi.

Hitmaker huyo wa ngoma ya “Sharp Shooter” amesema alifulia kiuchumi kiasi cha kushindwa kujikimu kimaisha jambo ambalo amedai lilimfanya kupata na msongo wa mawazo.

Msanii huyo wa zamani wa lebo Team No Sleep amesema kwa sasa ameanza kupata nafuu na tayari amerudi tena studio kwa ajili ya kuendelea na harakati za kurekodi muziki wake.

Chozen Blood alipata umaarudu nchini Uganda mwongo mmoja uliopita kupitia singo yake iitwayo Pressure ya Love aliyomshirikisha Walden.

Kwa sasa anafanya vizuri na Album yake iitwayo “1am Chozen”  ambayo iliingia sokoni mwaka wa 2021 ikiwa na jumla ya ngoma 11 za moto.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke