You are currently viewing CLEVER J AKATA TAMAA KUFANYA KAZI NA JOSE CHAMELEONE.

CLEVER J AKATA TAMAA KUFANYA KAZI NA JOSE CHAMELEONE.

Msanii kutoka nchini Uganda Clever J hatomsamehe Jose Chameleone kwa kumpa ahadi ya uongo. Kipindi cha nyuma, Chameleone aliahidi kufanya wimbo wa pamoja na Clever J lakini hakufanikisha suala hilo.

Kulingana na Clever J, aliingia studio na Chameleone lakini bosi huyo wa Leone Island alitumia muda mchache tu kwenye kipasa sauti, na kisha akaondoka huku akiacha wimbo wao ukiwa umerekodiwa nusu.

Clever J anasema licha ya mashabiki kuendelea kushinikiza collabo kati yake na Chameleone hitmaker huyo wa “Manzi wa Nani” amedai kwamba hatofuatilia tena suala hilo.

Wimbo kati ya wawili hao ulipaswa kumtambulisha  Clever J kwenye tasnia ya muziki nchini Uganda kwa mara nyingine baada ya ukimya wa muda mrefu.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke