You are currently viewing COUNTRY BOY ADAI LEBO YA KONDE GANG IMEIPA HADHI MUZIKI WAKE

COUNTRY BOY ADAI LEBO YA KONDE GANG IMEIPA HADHI MUZIKI WAKE

Rapper mkali kwa michano kutoka Tanzania country boy amefunguka namna lebo ya muziki ya Konde Gang ilivyobadilisha maisha yake na kuupa hadhi mziki wa Hip Hop nchini tanzania.

Kwenye mahojiano yake ya hivi karibuni, rapa huyo amesema kuwa chini ya lebo hiyo imemuongezea thamani kama msanii na hata imepelekea hadhi ya muziki wa hiphop tanzania kupanda kwani mara nyingi wasanii wa Hip-hop huwa wanakosa nafasi ya kujiunga na lebo kubwa.

Kwenye lebo ya Konde Gang, Country boy ndiye msanii pekee anayefanya muziki wa Hip-hop na Kabla ya kuingia kwenye lebo hiyo, Rapa huyo alipita kwenye lebo kadhaa za muziki ikiwemo Rooftop Entertainment.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke