You are currently viewing DADDY OWEN ATOA WITO KWA WAHISANI KUWASAIDIA WATOTO WENYE UGONJWA WA CLUB FOOT.

DADDY OWEN ATOA WITO KWA WAHISANI KUWASAIDIA WATOTO WENYE UGONJWA WA CLUB FOOT.

Mwanamuziki wa nyimbo za injili nchini Daddy Owen ametoa wito kwa wahisani kuwasaidia watoto wenye matatizo ya ugonjwa wa  mguu kifundo kwa maana ya Club Foot.

Kupitia Instagram Page Daddy Owen amesema watoto wengi ambao wameathiriwa na ugonjwa wa Club Foot katika jamii wameshindwa kuafikia ndoto zao kutokana na unyanyapa.

Hitmaker huyo ngoma ya “Vanity” ametoa changomoto kwa mashirika ya kijamii na wahisani wengine kujitokeza na kuwanusuru  watoto wanaosumbuka na maradhi hayo kwa kuwapa matibabu.

Daddy Owen ametoa kauli hiyo alipomtembelea mwanafunzi mmoja wa kike huko visiwa vya Rusinga ambaye alikuwa anasumbuliwa na ugonjwa Club Foot lakini habari njema ni kuwa amefanyiwa upasuaji na anatembea vizuri.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke