You are currently viewing DAVID WONDER AFUNGUKA JUU YA UKIMYA WAKE KWENYE MUZIKI

DAVID WONDER AFUNGUKA JUU YA UKIMYA WAKE KWENYE MUZIKI

Msanii wa nyimbo za injili nchini David Wonder amefunguka kuhusu ukimya wake kwenye muziki.

Akipiga stori na mpasho David Wonder amesema kwamba aliamua kuacha kila kitu na kujifirikia kwanza kama njia ya kujitibu baada ya kukumbwa na tatizo  la afya ya akili.

Aidha ameenda mbali zaidi na kukiri  kutopata chochote kwenye muziki wake ikiwemo kutomiliki hadi kazi zake za muziki ambazo amezifanya kwa kipindi chote ambacho alikuwa chini ya lebo ya muziki ya EMB Records inayomilikiwa na Bahati.

Hata hivyo hitmaker huyo “Ndogo Ndogo” amedokeza mpango wa kuanza kuifanyika kazi album yake mpya mbayo kwa mujibu wake itaingia sokoni mwakani.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke