You are currently viewing ERIC OMONDI ATOA SOMO KWA WANAUME KUHUSU MPANGO WA UZAZI

ERIC OMONDI ATOA SOMO KWA WANAUME KUHUSU MPANGO WA UZAZI

Mchekeshaji Eric Omondi amewashauri wanaume kutokumbatia mpango wa uzazi wa kukata mishipa ya uzazi maarufu kama Vasectomy.

Kwenye mahojiano na mpasho Omondi amesema hakubaliani na njia hiyo ya upangaji uzazi kwa kuwa inamzuia mwanaume kutekeleza wajibu wake wa kujaza dunia kwa kuzaa watoto wengi kama ilivyo kwenye maandiko matakatifu.

Utakumbuka juzi kati msanii Bien wa Sauti Sol alikiri hadharani kuwa yupo tayari kumsaidia mke wake kupanga uzazi kwa njia ya kukata mshipa wake wa uzazi maarufu kama Vasectomy kwani wanaume wengi katika nchi za kiafrika wamewaachia akina mama jukumu hilo.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke