You are currently viewing GUARDIAN ANGEL AWAJIBU WANAODAI MUZIKI WA INJILI HAUNA PESA

GUARDIAN ANGEL AWAJIBU WANAODAI MUZIKI WA INJILI HAUNA PESA

Mwimbaji wa nyimbo za injili nchini Guardian Angel amewatolea uvivu wanaodai kuwa wasanii wa gospel wamefulia kiuchumi.

Katika mahojiano yake hivi karibuni Guardian Angel amesema madai ya kuwa muziki wa injili hauna pesa hayana ukweli wowote ambapo ameenda mbali zaidi na kusema kuwa yeye ni moja kati ya wasanii ambao wana mkwanja mrefu  na hata ikitokea ameacha muziki pesa zake zitamsaidia kujikimu kimaisha.

Katika hatua nyinngine amepinga madai kuwa Ringtone ameacha muziki wa injili kwa kusema kwamba haamini kabisa kama msanii huyo amekimbilia muziki wa kidunia kwani huenda anatumia jambo hilo kutengeneza mazingira ya kuzungumzia.

Guardian Angel ametoa kauli hiyo baada ya walimwengu kuhoji kuwa tasnia ya muziki nchini kenya haina pesa na ndio maana wasanii wengi waliokuwa wanafanya muziki huo wamegeukia muziki wa kidunia.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke