You are currently viewing HARRY CRAZEE WA RICO GANG AFUNGUKA KUPONZWA NA WANAWAKE KWENYE MUZIKI WAKE.

HARRY CRAZEE WA RICO GANG AFUNGUKA KUPONZWA NA WANAWAKE KWENYE MUZIKI WAKE.

Msanii wa Rico Gang, Harry Crazee amefunguka tusiyoyajua kuhusu maisha yake kwa kusema kwamba karibu wanawake aliokuwa nao kwenye mahusiano ya kimapenzi wamuharibie shughuli zake za muziki.

Katika mahojiano yake hivi karibuni amesema alijipata ameingia kwenye msongo wa mawazo na kuanza kubugia pombe kupindukia kutokana na shinikizo alizokuwa anapewa na wanawake aliokuwa nao kwenye mahusiano ya kimapenzi.

Msanii huyo ameenda mbali zaidi na kusema kwamba jambo hilo lilimpekea kutaka kujiua mara tatu lakini hakufaulu kufanya hivyo baada ya watu wake wa karibu kumsaidia kimawazo.

Hata hivyo ametoa changamoto kwa vijana kuacha matumizi ya pombe na dawa za kulevya kwani ndio chanzo cha wao kuanza kuwa na mawazo ya kutaka kujitoa uhai kutokana na changamoto za maisha.

Harry Craze ni mmoja wa wasanii wanaounda kundi la Rico Gang akiwa pamoja na Triand Rands hii ni baada ya Graycee kujiondoa.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke