You are currently viewing Jay Melody aukataa wimbo wake

Jay Melody aukataa wimbo wake

Mwanamuziki wa Bongofleva Jay Melody ambaye hivi karibuni ameachia wimbo wake wa miondoko ya Amapiano “Acha Wivu “ameamua kufuta post zote kwenye ukurasa wake wa Instagram zinazohusiana na wimbo huo.

Mpaka sasa haijafamika sababu za Jay Melody kufuta post za wimbo huo japo stori za chini ya kapeti zinadai kuwa ni kutokana na wimbo huo kutopata mapokezi mazuri ukilinganisha na nyimbo za nyuma alizoziachia

Mpaka sasa wimbo huo umesikikizwa na watu 59,000 kupitia mtandao wa YouTube

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke