You are currently viewing KALIFAH AGANAGA AWACHANA MAPROMOTA WA MUZIKI UGANDA KISA KUWAPENDELEA WASANII WA NIGERIA

KALIFAH AGANAGA AWACHANA MAPROMOTA WA MUZIKI UGANDA KISA KUWAPENDELEA WASANII WA NIGERIA

Mwanamuziki wa Dancehall kutoka nchini Uganda Kalifah Aganaga amedai kwamba mapromota wa muziki nchini humo hawana nia njema ya kuupeleka muziki wa Uganda kimataifa.

Katika mahojiano yake ya hivi karibuni Aganaga amesema mapromota wengi nchini Uganda hawataki kuwapa wasanii wa ndani kipau mbele kwenye matamasha yao ya muziki na badala yake wamekuwa wakiwazingatia sana wasanii wa Nigeria, jambo ambalo amedai sio sahihi kwani wasanii wa ndani wana ushawishi mkubwa kuliko wa nje.

Bosi huyo wa lebo ya muziki ya “Bad Character Records” ameenda mbali zaidi na kusema kwamba mapromota wa muziki nchini Uganda hawajawahi watakia mema wasanii wa muziki nchini humo ikizingatiwa kuwa wengi wao ni wanafiki.

Utakumbuka katika siku za hivi karibuni wasanii wa Nigeria wamekuwa wakitumbuiza sana kwenye shows mbali mbali nchini Uganda tangu Rais Yoweri Museveni afungue uchumi wa nchi hiyo ambapo tayari tumewaona wasanii kama Ruger na Chike wakifanya shows zao huku wasanii kama Tiwa Savage,FireBoy na Burna Boy wakitarajiwa pia kutumbuiza kwenye shows zao.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke