You are currently viewing KAMBUA ATOA WITO KWA MASHABIKI KUWAOMBEA WALIOPOTEZA WATOTO WACHANGA

KAMBUA ATOA WITO KWA MASHABIKI KUWAOMBEA WALIOPOTEZA WATOTO WACHANGA

Mwimbaji wa nyimbo za injili Kambua amewahimiza mashabiki kuwaombea wale wote waliopoteza watoto wa changa kabla na baada ya kuzaliwa.

Kupitia instastory yake kweye mtandao wa Instagram ameandika ujumbe wa kuwataka wafuasi wake kuwaonyesha upendo kwa kuwapigia simu au kuwatumia ujumbe kama njia ya kuwafariji kuwa watoto wao wachanga waliotangulia mbele za haki wana dhamana kubwa.

Hata hivyo amemalizia kwa kusema kuwa kitendo cha mzazi kumpoteza mtoto mchanga kabla na baada ya kuziliwa ni kichungu zaidi ambapo amefichua kuwa hivi karibuni atafunguka kwa kina kuhusu tukio la huzuni ambalo lilimtokea mwaka mmoja uliopita.

Utakumbuka Kambua mwaka 2021 alipoteza mtoto wake mchanga kwa njia ya tatanishi na tangu kipindi hicho hajawahi rejea katika hali yake ya kawaida kutokana na kuathirika kisaikolojia.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke