You are currently viewing KHALIGRAPH JONES AKANUSHA MADAI YA KUTUMIA MADAWA KUONGEZA MWILI WAKE

KHALIGRAPH JONES AKANUSHA MADAI YA KUTUMIA MADAWA KUONGEZA MWILI WAKE

Rapa Khaligraph Jones amekanusha madai yaliyoibuliwa na watumiaji wa mitandao ya kijamii kuwa anatumia madawa  kuuweka sawa mwili wake.
Hii ni baada ya rapa huyo kupost video Instagram akiwa gym huku akionekana anakunywa kinywaji  ambacho kiliwaaminisha watu kuwa anatumia madawa.
Khaligraph amesema hatumii madawa kama jinsi watu wanavyodhani ila ilikuwa ni kinywaji laini cha kumuweka sawa wakati wa mazoezi.
Hitmaker huyo wa “Yego” Amesisitiza kwamba muonekana wa mwili wake umetokana na bidii yake ya kwenda gym kila mara.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke