You are currently viewing KIJANA ALIYESUKUMWA NA BURNA BOY AAPA KUVAA SHATI MWAKA MZIMA

KIJANA ALIYESUKUMWA NA BURNA BOY AAPA KUVAA SHATI MWAKA MZIMA

Kijana aliyesukumwa stejini na  Burna Boy ameahidi kutovua shati mwaka mzima, shati ambalo alilivaa usiku ule aliosukumwa wakati akijaribu kuomba msaada kwa Staa huyo wa muziki kutoka nchini Nigeria.

Kwenye mahojiano na vyombo vya habari nchini Nigeria kijana huyo amesema ni fahari sana kwake na alifurahishwa na lile tukio ndio maana ameapa kulitunza mwilini shati hilo mwaka mzima.

Lakini pia amekiri mapenzi yake kwa Burna Boy ni makubwa sana na anamuomba msaada na wasanii wengine wa Nigeria wamsaidie kwani ana kipaji cha kuimba.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke