You are currently viewing KING SAHA AMPA ZA USO BEBE COOL, ADAI NI MCHAWI

KING SAHA AMPA ZA USO BEBE COOL, ADAI NI MCHAWI

Mwanamuziki kutoka Uganda King Saha ameibuka na kumtuhumu msanii mwenzake  Bebe Cool kuwa nii mshirikina.

Katika perfomance yake juzi kati King Saha amesema Bebe Cool amekuwa akitumia uchawi kuwashusha wasanii wengine.

Hitmaker huyo wa ngoma ya “Zakayo” amesema hatua ya Bebe Cool kutumia nguvu za giza ni kwa ajili ya kubaki kwa muda mrefu kwenye tasnia ya muziki nchini Uganda bila kuchuja.

Utakumbuka King Saha amekuwa akirushiana maneno makali na Bebe Cool tangu bosi huyo wa Gagamel amshauri aachane na matumizi ya dawa za kulevya mwaka wa 2021.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke