You are currently viewing LYDIA JAZMINE ALALAMIKA KUTOPEWA HESHIMA KWENYE TASNIA YA MUZIKI NCHINI UGANDA

LYDIA JAZMINE ALALAMIKA KUTOPEWA HESHIMA KWENYE TASNIA YA MUZIKI NCHINI UGANDA

Mwanamuziki kutoka nchini Uganda Lydia Jazmine amesema kuwa kuna baadhi ya watu kwenye  tasnia ya muziki nchini humo hawatambui mchango wake.

Hitmaker huyo wa “I Love Bae” amesema licha ya kuachia ngoma kali mwaka wa 2021 hajapewa heshima anayostahili kama wasanii wengine wakike nchini uganda.

Mimi ni mmoja wa msanii ambao mwaka huu nimeachia ngoma 4 kali. Baadhi ya watu haoni na kutambua juhudi zangu lakini licha ya haayo yote upendi wenu mashabiki zangu ndio inanipa moyo wa kuendelea kufanya kazi.. Aliandika kupitia ukurasa wake wa Facebook.

Hata hivyo hajabainika ni kitu gani kilipelekea mrembo huyo kutoa kauli hiyo ila wajuzi mambo kwenye mitandao ya kijamii wanahoji huenda hajafurahishwa na jinsi wasanii wapya wa kike nchini Uganda wanapokea upendo kuliko waliowatangulia.

Ikumbukwe Lydia Jazmine hakushinda tuzo yeyote mwaka wa 2021 nchini Uganda licha ya kuachia ngoma kali kama Banange, Feeling, Kapeesa na nyingine nyingi. 

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke