You are currently viewing MACKLEMORE AKIRI KUWA HAKUSTAHILI USHINDI KWENYE TUZO ZA GRAMMY 2014

MACKLEMORE AKIRI KUWA HAKUSTAHILI USHINDI KWENYE TUZO ZA GRAMMY 2014

Rapa kutoka Marekani Macklemore anaendelea kuuaminisha umma kwamba hakustahili ushindi kwenye tuzo za Grammy mwaka wa 2014.

Rapa huyo amesema bado anaandika barua za kuomba radhi kwa Kendrick Lamar, Kanye West na Drake kwa ushindi wake wa Tuzo ya Grammy mwa 2014. Macklemore anasema hakuna hata mmoja ambaye amejibu.

Kwenye tuzo za mwaka huo wa 2014, Macklemore aliibuka mshindi wa kipengele cha Best Rap Album kupitia album yake “The Heist” akiwaangusha Drake na album yake “Nothing Was the Same”, Jay-Z “Magna Carta Holy Grail”, Kendrick Lamar “Good Kid, M.A.A.D City” pamoja na Kanye West “Yeezus”

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke