You are currently viewing MALKIA KAREN NI MJAMZITO,AACHIA VIDEO KWA MARA YA KWANZA

MALKIA KAREN NI MJAMZITO,AACHIA VIDEO KWA MARA YA KWANZA

Staa wa muziki wa Bongo Fleva Malkia Karen amejibu kwa vitendo tetesi za kubeba ujauzito.

Karen ametumia ukurasa wake wa Instagram kupost video ambayo ni kionjo cha video ya wimbo wake mpya alioupa jina la Haina Haja huku akionekana kuwa ni mjamzito wa mimba kubwa.

Kwenye kionjo cha wimbo huo Malkia Karen anasikika akimlaumu mwanume ambaye alikuwa naye kwenye mahusiano lakini mwisho wa siku akaja kumtenda vibaya.

Tetesi za Malkia Kareen kubeba ujauzito zili trend sana kwenye mitandao ya kijamii wiki kadhaa zilizopita na ujauzito huo ulihusishwa kuwa ni wa staa wa muziki Diamond Platnumz japo hakuna yeyote kati ya wawili hao aliyejitokeza kuthibitisha taarifa hizo.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke