You are currently viewing MBOSSO AFUNGUKA KUFANYA KAZI NA RAYVANNY

MBOSSO AFUNGUKA KUFANYA KAZI NA RAYVANNY

Hitmaker wa “Moyo”, Msanii Mbosso amefunguka uhusiano wake na Bosi wa Next Level Music Rayvanny.

Katika mahojiano yake hivi karibuni Mbosso amesema licha ya Rayvanny kuondoka kwenye lebo ya WCB bado wana uwezo wa kufanya kazi pamoja kwani wao ni marafiki wakubwa.

“Ni mwanangu, kwa hiyo inapokuja kazi ambayo natakiwa nifanye na Rayvanny lazima tufanye ni rafiki yangu, nakutana naye, anakuja ofisini tunapiga stori, yaani hakuna noma,” amesema Mbosso.

Julai mwaka huu Rayvanny alijiondoa rasmi kwenye lebo ya WCB aliyoitumikia kwa miaka saba na kuelekeza nguvu zake katika lebo yake, Next Level Music ambayo inamsimamia msanii Mac Voice.

Utakumbuka chini ya WCB Mbosso alimshirikisha Rayvanny katika wimbo wake uitwao Pakua kutoka kwenye albamu yake, Definition of Love huku Rayvanny akimshirikisha Mbosso kwenye ngoma yake, Zuena inayopatika kwenye albamu, Sound From Africa.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke