You are currently viewing NAIBOI AFUNGUKA CHANZO CHA UKIMYA WAKE

NAIBOI AFUNGUKA CHANZO CHA UKIMYA WAKE

Mkali wa muziki nchini Naiboi amefunguka sababu za kukaa kimya kwenye muziki wake kwa takriban miaka miwill.
 
Kupitia ukurasa wake wa instagram Naiboi amesema kwa muda sasa mashabiki zake wamekuwa wamkishinikiza atoe nyimbo mpya ila uongozi wake umekuwa kizingiti kwake kufanya hivyo.
 
Hitmaker huyo wa pesa amesema ameumizwa na kitendo cha kukaa kimya kwenye muziki wake ikizingatiwa kuwa amerekodi zaidi ya nyimbo 800 za moto ambapo amewataka mashabiki zake waendelea kumuombea arejee katika hali yake ya kawaida.
 
Ikumbukwe Naiboi amekuwa akitangaza ujio wa Ep yake iitwayo Otero ambayo hajeweka wazi itaingia lini sokoni.
 
 
 
 
 

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke