You are currently viewing NANDY AFUNGUKA JUU YA UJAZITO WAKE

NANDY AFUNGUKA JUU YA UJAZITO WAKE

Mwanamuziki wa Bongofleva Nandy  kwa mara ya kwanza ameweza kufunguka machache kuhusiana na ujauzito wake.

Akizungumza kwenye sherehe ya ‘kitchen party’ yake wikiendi hii iliyopita Nandy amesema, mumewe mtarajiwa (Billnass) ndio wa kwanza kugundua kuwa  ana ujauzito mara baada ya kuona mabadiliko mbalimbali kama ya kitabia.

Lakini pia amebainisha kitu alichokuwa akikitamani ni kupata mtoto akiwa tayari yupo ndani ya ndoa, hivyo kwa namna ilivyotokea amesema ni baraka pia.

“Nilikuwa natamani kupata mtoto nikiwa tayari nipo ndani ya ndoa. Nimejaliwa nikiwa bado sijaingia kwenye ndoa lakini huyu mtoto ntaingia nae kwenye harusi na kwenye ndoa hivyo sio kitu kibaya ni baraka na wazazi wote wameridhia” – ameeleza Nandy.

Ikumbukwe, Nandy na Billnass ambao kwa sasa wanatarajia kupata mtoto wao wa kwanza hivi karibuni, wana mpango kufungua ndoa mwezi huu wa Julai.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke