You are currently viewing NANDY ATOA POLE KWA MASHABIKI WALIOTAPELIWA KWA JINA LAKE

NANDY ATOA POLE KWA MASHABIKI WALIOTAPELIWA KWA JINA LAKE

Msanii wa muziki wa bongofleva Nandy ametoa pole kwa watu wote waliotapeliwa kwa jina lake kwenye mitandao ya kijamii.

Nandy ametoa pole hiyo katika taarifa yake ya wazi kuwa ahusiki na wanaotangaza kuwa ana SuperMarket inayoendesha utaratibu wa kutoa ajira kwa watu wakitumia kivuli cha jina lake.

Nandy ameeleza hilo kupitia Insta Story kwenye mtandao wa instagram akiongeza kuwa mbali na kuwa anaelewa changamoto ya ajira nchini tanzania lakini watu wawe makini wasitapeliwe na kwa upande wake hana mpango wa kufungua biashara ya namna hiyo.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke