You are currently viewing NYOTA NDOGO AKANUSHA TUHUMA ZA UCHAWI

NYOTA NDOGO AKANUSHA TUHUMA ZA UCHAWI

Msanii mkongwe nchini Nyota Ndogo amekanusha madai kuwa anatumia hirizi kuwarubuni wanaume wa kizungu na kufanikisha biashara zake nyingi.

Akijibu shabiki aliyemshutumu kuwa amekuwa akiwatembelea ‘waganga’ ili awavutie wanaume maishani mwake kupitia ukurasa wake wa Instagram, Nyota Ndogo amesema kuwa kwa upande wake hana imani na mambo ya kishirikina kwani anamuamini mungu kama mganga wake mkuu katika maisha yake.

Hitmaker huyo wa “Watu na Viatu” amekiri kuwa DM yake kwenye mtandao wa Instagram imejaa jumbe za watu wanaomwomba awasaidie waweze kumfikia mganga ambaye amekuwa akimsaidia kufanikisha baadhi ya mambo yake.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke