You are currently viewing PETER MIRACLE BABY AKANUSHA MADAI YA KUWA NA WANAWAKE WENGI

PETER MIRACLE BABY AKANUSHA MADAI YA KUWA NA WANAWAKE WENGI

Msanii wa Sailors Gang Peter Miracle Baby kwa mara ya kwanza amefunguka kuhusu tuhuma zilizokuwa zikimuanda za kuwatelekeza wanawake aliozaa nao.

Katika mahojiano na Mungai Eve, Miracle Baby amekanusha madai ya kuwa na wanawake wengi kwa kusema kwamba wanawake wote waliokuwa wanadai amepata nao watoto kwenye mitandao ya kijamii walikuwa wanatumia jina lake kujitafutia umaarufu mtandaoni.

Katika hatua nyingine amewajibu walimwengu waliokuwa wanadai kuwa amekaliwa sana na mke wake Carol Katrue kwa kusema kwamba madai hayo hayana msingi wowote kwa kuwa ni mapenzi ya dhati aliyonayo kwa mke wake ndio yamewafanya watu kuanza kumzungumzia vibaya.

Utakumbuka kipindi cha nyuma wanawake mbali mbali  walijitokeza mtandaoni wakidai kwamba wana ujazito wa Peter Miracle Baby jambo ambalo lilipelekea mke wake Carol Katrue kurushiana maneno makali na baadhi ya wanawake hao kama njia ya kumkingia kifua mume wake.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke