You are currently viewing RHINO KING WA THE MAFIK AWEKA WAZI KUHUSU HATMA YA KUNDI HILO

RHINO KING WA THE MAFIK AWEKA WAZI KUHUSU HATMA YA KUNDI HILO

Msanii aliyekuwa akiunda kundi la the Mafik, Rhino ameweka wazi juu ya hatma ya kundi hilo kufanya kazi kwa pamoja kama ilivyokua awali.
 
Akitumia ukurasa wake wa Instagram kujibu maswali ya mashabiki waliotaka kujua hatma ya kundi hilo lililofanya vizuri na wimbo wa passenger, rhino amejibu kua kundi hilo halipo tena wala halitakuja kuwepo tena.
 
Ikumbukwe kundi la the mafik lilikuwa linaundwa na wasanii Rhino, mbala mwezi na Hamadai lakini tangu msanii mbala mwezi Afariki mwaka wa 2019 kundi hilo limekuwa likisuasua kimuziki.
 
 
 

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke