You are currently viewing RONALD ALIMPA AKANUSHA KUIBA WIMBO WA KABAKA ATUMYE

RONALD ALIMPA AKANUSHA KUIBA WIMBO WA KABAKA ATUMYE

Mwanamuziki kutoka Uganda Ronald Alimpa amekanusha tuhuma za wizi wa wimbo wa wa kabaka Atumye zilizoibuliwa na msanii mwenzake Baby J.

Katika mahojiano yake hivi Alimpa amesema ameshangaza na hatua ya Baby J kudai kuwa aliiba ubunifu wa wimbo wake wa Kabaka Atumye na kuutumia kwenye wimbo wake mpya bila ridhaa yake.

Hitmaker huyo wa Seen Don amesema aliandikiwa wimbo huo na uongozi wake hivyo hakujua kama kuna wimbo wa  Baby J ambao una jina sawa na wake.

Msanii huyo ameenda mbali zaidi na kusema kwamba yuko tayari kukutana na Baby J kwa ajili ya kutatua  tofauti zao.

Utakumbuka mwaka wa 2017 Baby J aliachia wimbo uitwao kabaka Atumye chini ya Climax Records lakini wimbo huo haukupokelewa vyema na wapenzi wa muziki mzuri  nchini Uganda kama ilivyo kwa tolea la Ronald Alimpa.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke