You are currently viewing SHILOLE AWATOLEA UVIVU WANAUME WANAOPENDA KUJIREMBA

SHILOLE AWATOLEA UVIVU WANAUME WANAOPENDA KUJIREMBA

Mwanamuziki na mjasiriamali kutoka Tanzania Shilole amewachana baadhi ya wanaume wa mjini ambao wanapenda sana kujiremba kupita kiasi.

Katika mahojiano na Refresh ya Wasafi TV Shilole amewataka wanaumme wa sampuli hiyo kuacha hulka ya kuiga watoto wa kike kwa sababu wanajaribu kushindana na wanawake katika jamii.

Lakini pia mwanamama huyo ametoa changamoto kwa wanaume kujituma katika maisha badala ya kushiriki mapenzi ya jinsia moja kwa ajili ya kujipatia kipato.

Hata hivyo haijabainika ni kitu gani kilimpelekea mwanamuziki huyo wa Bongofleva kuibua madai hayo ila walimwengu kwenye mitandao wanadai anatengeneza mazingira ya kuzungumziwa katika vyombo vya habari.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke