You are currently viewing SIZE 8 AFUNGUKA KUHUSU AFYA YAKE

SIZE 8 AFUNGUKA KUHUSU AFYA YAKE

Msanii aliyegeukia ukasisi  Linet Minyaki maarufu Size 8 amefunguka kuhusu afya yake na kudai kuwa hayuko tayari kupata mtoto.

Katika mahojiano na Nicholas Kioko, kasisi huyo alimtakia Wahu heri katika safari yake ya uja uzito na kudai kuwa hayuko tayari kupata mtoto ila  anataka kumfanyia mungu kazi.

Size 8 amefunguka kwa kusema shinikizo ya damu imekuwa ikimsumbua kwa muda jambo ambalo lilimpelekea karibu apotezee uja uzito wake.

Ameenda mbali zaidi na kusema kwamba karibu apoteze maisha yake alipojifungua mtoto wake kwani alipooza upande mmoja wa mabega yake.

Kasisi huyo amesema anapenda watoto na anatamani angeweza kupata watoto kumi lakini kwa sababu ya matatizo ya Afya yanayomsibu ameshauriwa achukue mapumziko.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke