You are currently viewing SPICE DIANA AWAACHA MASHABIKI NJIA PANDA

SPICE DIANA AWAACHA MASHABIKI NJIA PANDA

Mwanamuziki kutoka nchini Uganda Spice Diana amekuwa akikana kuwa kwenye uhusiano wowote wa kimapenzi na meneja wake, Roger Lubega.

Katika mahojiano ya hivi karibuni mrembo huyo amewaacha mashabiki zake na maswali mengi kama kweli anatoka kimapenzi na meneja wake au la.

Hii ni baada ya Spice Diana kusikika akisema kwamba kwa sasa hawapo kwenye uhusiano wa kimapenzi ila meneja wake Roger Lubega akimchumbia hawezi kataa.

Jibu ya hitmaker huyo wa “Body” imewaaminisha mashabiki kuwa kuna jambo linaendelea kati yake na meneja wake Roger Lubega huku wakiwa na matumaini huenda hivi karibuni wawili hao wakaweka wazi mahusiano ya kimapenzi.

Miezi michache iliyopita katika siku ya kuzaliwa kwa meneja wake, Spice Diana alisema kwamba angeweza kufikia hapa alipo bila uwepo wa Roger Lubega ambaye amempambania sana kwenye muziki wake.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke