You are currently viewing STAA MUZIKI NCHINI KENYA WILLY PAUL ADOKEZA UJIO WA NGOMA MPYA

STAA MUZIKI NCHINI KENYA WILLY PAUL ADOKEZA UJIO WA NGOMA MPYA

Mafanikio ya wimbo wa ‘Toto’ yanaonekana yanampa Staa wa muziki nchini Willy Paul jeuri ya kufikiria kuachia  wimbo mwingine mpya.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram Willy Paul  amewaachia mashabiki zake swali iwapo aachie wimbo mpya mara baada ya wimbo wake wa Toto kufikisha zaidi ya views millioni moja kwenye mtandao wa youtube.

Hata hivyo mashabiki zake wameonekana kuitikia wito wake wa kuachia wimbo mpya, hivyo huenda mtu mzima Willy Paul akawabariki na singo mpya muda wowote kuanzia sasa.

Utakumbuka Toto ni wimbo unaopatikana kwenye album yake ya pili African Experience ambayo pia inafanya poa kwenye mtandao wa Boomplay Kenya ikizingatiwa kuwa mpaka sasa ina zaidi ya streams millioni moja.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke