You are currently viewing STEFFLON DON ACHUKIZWA NA KAULI YA BURNA BOY,AMJIBU UMAARUFU NA PESA HUBADILISHA WATU

STEFFLON DON ACHUKIZWA NA KAULI YA BURNA BOY,AMJIBU UMAARUFU NA PESA HUBADILISHA WATU

Mwanamuziki kutoka Uingereza ambaye ni mpenzi wa msanii kutoka Nigeria Burna Boy, Stefflon Don amechukizwa na hatua ya Burna Boy kujitangaza kuwa hana mpenzi kupitia ukurasa wake wa Instagram.

Kupitia Instastory yake kwenye mtandao wa Instagram Burna Boy aliandika ujumbe unaosomeka “Kwa taarifa yako, Odogwu hana mke.”

Kauli hiyo ambayo iliamsha majibu ya wawili hao kuwa tayari wameachana, ilimuibua Stefflon Don ambaye alimrushia dongo Burna Boy kupitia ukurasa wake wa Twitter kwa kusema “Umaarufu na pesa hubadilisha baadhi ya watu”

Mwimbaji huyo wa Uingereza alienda mbali zaidi na kusema, haijalishi ni kwa kiasi gani umemuonesha mtu upendo, uaminifu na vile umemfanyia mazuri, watu hujifanya wema kumbe ni feki tu.

Stefflon Don na Burna Boy wameachana baada ya kuwa penzini kwa miaka mitatu.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke