You are currently viewing STIVO THE SIMPLE BOY AMKINGIA KIFUA MENEJA WAKE KWA TUHUMU ZA KUMNYANYASA

STIVO THE SIMPLE BOY AMKINGIA KIFUA MENEJA WAKE KWA TUHUMU ZA KUMNYANYASA

Hitmaker wa “Mihadarati” msanii Stivo the Simple amekanusha tuhuma za kunyanyaswa na uongozi wake.

Akiwa kwenye mahojiano na SPM BUZZ Stivo the Simple Boy amesema madai hayo hayana ukweli wowote bali ni taarifa ambayo iliibuliwa na baadhi ya watu wanaotaka kutumia jina lake kujitafutia makuu.

Msanii huyo amesema ana uhusiano uzuri na meneja wake na hajaporwa miraba ya nyimbo zake kama inavyodaiwa mitandaoni.

Hata hivyo Meneja wake anayefahamika kama Oyoo amekanusha tuhuma za kumnyanyasa msanii huyo kwa kusema kwamba madai hayo yaliibuliwa na baadhi ya watu wanaomuonea wivu stivo the simpo boy kutokana na mafanikio ambayo ameyapata kwenye muziki wake.

Ikumbukwe juzi kati chanzo cha karibu na Stivo the Simple Boy kilidai kuwa meneja wake amekuwa akipora  pesa zote za show ambazo msanii huyo amekuwa akizifanya,  ikitoa mfano kuwa Stivo the Simple Boy amekuwa akilipwa Elfu 70 kwa show moja lakini cha kushangaza uongozi wake umekuwa ukimlipia shillingi elfu 2.

Chanzo hicho kilieenda mbali zaidi na kusema kwamba uongozi wa Stivo the Simple Boy umekuwa ukimzuia msanii huyo asitangamane na watu kwa hofu kuwa msanii huyo huenda akaanika madhila anayoyapitia kwenye lebo ya muziki ya Made in Kibera.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke