You are currently viewing TANASHA DONNA AFUNGUKA SABABU ZA KUPUNGUA KWA VIEWERS YOUTUBE

TANASHA DONNA AFUNGUKA SABABU ZA KUPUNGUA KWA VIEWERS YOUTUBE

Nyota wa muziki nchini Tanasha Donna amefunguka kuwa awali alilazimshwa kufanya mziki ambao hakumpenda ilipata watazamaji wengi wa haraka kwenye mtandao wa youtube.

Kwenye kikao cha maswali na majibu aliyokuwa anafanya na mashabiki zake kwenye mtandao wa Instagram, Tanasha amesema kuwa sababu kuu ni kuwa amebadilisha aina ya mziki anaofanya na ni mziki anaopenda kando na alivyokuwa anafanya mziki wa awali kwa kulazimshwa.

Kauli ya Tanasha donna inakuja mara baada ya Shabiki kuhoji iwapo anaridhika na jinsi mtandao wake wa youtube  ulivyo kwa sasa na ni kwanini nyimbo zake hazipati viwers wengi kama awali

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke