You are currently viewing WAENDESHA MASHTAKA WAMTAKA JAJI AMFUNGE R. KELLY MIAKA 25 GEREZANI

WAENDESHA MASHTAKA WAMTAKA JAJI AMFUNGE R. KELLY MIAKA 25 GEREZANI

Waendesha Mashtaka kwenye Kesi ya R. Kelly wamemtaka Jaji amhukumu mwimbaji huyo kutoka Marekani kifungo cha zaidi ya miaka 25 Gerezani.

Hii ni baada ya mwezi Septemba kukutwa na hatia ya makosa 9 yanayohusiana na unyanyasaji wa kingono kwa Wanawake na mabinti wenye umri mdogo.

Juni 8 mjini New York, Jopo la Waendesha Mashtaka wa Serikali lilimwambia Jaji kwamba R. Kelly amekimbia hukumu kwa takribani miaka 30, na sasa lazima aende Jela.

R. Kelly amepanga kukata rufaa juu ya maamuzi hayo, na inatakiwa afanye haraka kabla ya Juni 29 mwaka huu kwani ndio siku ya kutolewa hukumu.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke