You are currently viewing WANAHARAKATI MAREKANI WAZIDI KUMSHINIKIZA BEYONCE KUOMBA MSAMAHA

WANAHARAKATI MAREKANI WAZIDI KUMSHINIKIZA BEYONCE KUOMBA MSAMAHA

Mwanamuziki kuoka Marekani Beyonce amejikuta kwenye kiti cha moto kufuatia kutumia neno “Spazzin” kwenye wimbo wake Heated unaopatikana kwenye album yake Renaissance aliyoiachia hivi karibuni

Baadhi ya wanaharakati kwenye mitandao ya kijamii wamehoji juu ya mwimbaji huyo kutumia neno hilo ambalo hutumika kuwadhihaki watu wenye ulemavu wa akili.

Kufuatia tuhuma hizo Beyonce ameahidi kufuta maneno hayo kwenye wimbo huo japo hajaomba radhi mpaka sasa.

Si Beyonce tu aliyewahi kusakamwa kwa kutumia neno hilo ila hata mwimbaji Lizzo alilazimika kubadili mstari kwenye wimbo wake  Grrls baada ya kutumia neno hilo

Pamoja na ahadi hiyo ya kubadili maneno hayo kwenye wimbo wake wanaharakati wanataka Beyonce aombe radhi kwa uma kama alivyofanya Lizzo.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke