You are currently viewing WASANII WA MBUZI GANG WAHUSIKA KWENYE AJALI YA BARABARANI

WASANII WA MBUZI GANG WAHUSIKA KWENYE AJALI YA BARABARANI

Msanii wa kundi la Mbuzi Gang, Fathermoh amethibitisha kuwa wasanii kundi hilo walihusika kwenye Ajali ya barabarani Februari 26.

Fathermoh ameeleza hayo baada ya kuwepo na tetesi mitandaoni ambapo aliamua kuweka wazi suala hilo kupitia mtandao wa Instagram.

Kwenye Insta Story yake msanii huyo ameandika kuwa ni kweli walipata Ajali lakini kwa sasa wapo salama ikizingatiwa kuwa hawakupata majeraha mabaya.

Utakumbuka usiku wa kuamkia Februari 26 wasanii wa Mbuzi Gang walijaza nyomi la mashabiki katika ukumbi wa Alva Resort huko Maseno ambako walipiga show ya kufa mtu iliyowaacha mashabiki wakiwa na kiu ya kutaka burudani zaidi.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. He host an Entertainment show at North Rift Radio 104.5 FM & 104.9 FM called "Interact", that usually runs every Monday to Friday from 1 PM - 4 PM. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke