You are currently viewing WEASEL MANIZO HATIANI KWA TUHUMA ZA KUMPIGA DEJAAY

WEASEL MANIZO HATIANI KWA TUHUMA ZA KUMPIGA DEJAAY

Mwanamuziki kutoka Uganda Weasel Manizo anajulikuna kuwa ni mtu mwenye hasira sana ameripotiwa kumpiga na kumjeruhi vibaya aliyekuwa dj wa kundi la Goodlyfe crew dj Triangle kwenye klabu moja ya usiku viungani mwa jiji la Kampala.

Kulingana na chanzo cha karibu na msanii huyo Weasel alianza kumshushia kichapo DJ Triangle baada ya kuingia kwenye ugomvi kabla ya kupata usaidizi kutoka kwa walinzi wake.

Hata hivyo maafisa wa polisi wameanzisha msako wa kumtafuta Weasel ambaye baada ya tukio hilo alisepa na timu yake mafichoni.

Utakumbuka Mwaka jana Weasel alitimukia mafichoni baada ya kumpiga mfanyikazi wake wa nyumbani na kumuacha majeraha mabaya huko Neverland Makindye nchini Uganda.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke