You are currently viewing WINNIE NWAGI AFUNGUKA KUHUSU MADAI YA KUTENGWA NA SWANGZ AVENUE

WINNIE NWAGI AFUNGUKA KUHUSU MADAI YA KUTENGWA NA SWANGZ AVENUE

Msanii wa Swangz Avenue Winnie Nwagi amefunguka kwa mara ya kwanza kuhusu tetesi za lebo hiyo kumpendelea msanii mwenzake Azawi huku wakimtenga.

Katika mahojiano yake hivi karibuni Winnie Nwagi amewatolea hofu mashabiki zake kwa kusema kuwa yupo mbioni kuja na onesho lake ambalo ana imani kuwa itapata mapokezi makubwa.

Hitmaker huyo wa ngoma ya “Malaika” amesema hana la kusema kuhusu tamasha la Azawi linalotarajiwa kufanyika hivi karibuni kwa sababu kila mtu katika maisha ana bahati na muda wake.

Kauli ya Winnie nwagi imekuja mara baada ya mashabiki kuisuta vikali lebo ya swangz avenue kwa hatua ya kumuandalia onesho la muziki msanii Azawihuku wakimuacha pembeni winnie nwagi ambaye amekuwa chini ya lebo hiyo kwa muda mrefu.

Elim Robert

Robert Elim is an Editor with high interest and knowledge in the entertainment space, an industry he has been actively part of since childhood. Leads to breaking stories are welcome at elimrobert@gmail.com & contact@urbanspice.co.ke